|
|
4.
นางชุติมา
แก่นแก้ว |
|
ค.บ.
|
สังคม
|
"
|
"
|
.
|
.
|
5.
นางภิญญดา
ก้านเพชร |
|
ค.บ.
|
จิตวิทยา
|
"
|
"
|
.
|
.
|
6.
นางจารุวรรณ
เจริญผล |
|
ค.บ.
|
เกษตร
|
"
|
"
|
.
|
.
|
7.
นายทองเหม
ชำนิสูงเนิน |
|
วท.บ.
|
เกษตร
|
"
|
"
. |
. |
|
8.
นายสุรเชษฐ์
วันแสน |
|
ศศ.บ.
|
การจัดการ
|
ครู
ปอ.
|
จัดกิจกรรม
ปอ.
. |
. |
|
9.
นายธนานุวัฒน์
แหวนวงษ์ |
|
ค.บ.
|
พลศึกษา
|
ครูประจำกลุ่ม
|
ธุรการ/สอนพลานามัย
. |
. |
|
10.
นางเพ็ญศรี
สิงห์โตทอง |
|
ปกศ.สูง
|
อังกฤษ
|
"
|
สอนอังกฤษ
. |
. |
|
11.
นายศิริ
จันทร์แดง |
|
ค.บ.
|
เกษตร
|
"
|
สอนสังคม
. |
. |
|
12.
น.ส.สุรีย์
โกยรัมย์ |
|
ค.บ.
|
คหกรรม
|
"
|
สอนพื้นฐาน4
. |
. |
|
13.
นางสุนี
นาคสุข |
|
ค.บ.
|
เกษตร
|
"
|
สอนเกษตร
. |
. |
|
14.
นางนิออน
ปัญญาโรจน์สุบ |
|
ค.บ.
|
ภาษาไทย
|
"
|
สอนภาษาไทย
. |
. |
|
15.
|
นายคำรณ
สิงโตทอง
|
วท.บ.
|
เกษตร
|
"
|
สอนเกษตร
|
.
|
.
|
16.
นางอุบล
แก่นแก้ว |
|
ปกศ.สูง
|
ประถม
|
"
|
สอน
สคช..
. |
. |
|
17.
นายสมศักดิ์
แก่นแก้ว |
|
ค.บ.
|
พลศึกษา
|
"
|
สอนพลศึกษา
. |
. |
|
18.
นายบุญเจริญ
บุญโชติ |
|
ค.บ.
|
ภาษาไทย
|
วิทยากรวิชาชีพ
|
สอนภาษาไทย
. |
. |
|
19.
น.ส.จีระนันท์
ดีระเมืยด |
|
ค.บ.
|
สุขศึกษา
|
"
|
สอนโลกอาชีพ
. |
. |
|
20.
นางเข็มพร
ชำนิกุล |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนตัดผมเสริมสวย
. |
. |
|
21.
นางอัจฉรา
มุ่งดี |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนตัดเย็บเสื้อผ้า
. |
. |
|
22.
นางละเมียด
แสวงวงศ์ |
|
ม.3
|
-
|
"
|
"
. |
. |
|
23.
นางวิมาลี
บุญเหมาะ |
|
ม.3
|
-
|
"
|
"
. |
. |
|
24.
น.ส.
วีรวรรณ แสวงวงศ์ |
|
ม.3
|
-
|
"
|
สอนตัดผมเสริมสวย
. |
. |
|
25.
น.ส.สมร
แก้วหล้า |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
26.
น.ส.จิราพร
แก้วใส |
|
วทบ.
|
-
|
"
|
สอนเกษตร
. |
. |
|
27.
นางสารี
วันภัคดี |
|
คบ.
|
-
|
"
|
สอนตัดเย็บเสื้อผ้า
. |
. |
|
28.
นางสมฤดี
มนปาน |
|
ป.6
|
-
|
"
|
สอนตัดเย็บเสื้อผ้าห
. |
. |
|
29.
นางโยทะกา
ไหมทอง |
|
วท.บ.
|
-
|
"
|
สอนมัดหมี่/ทอผ้า
. |
. |
|
30.
นายปราโมทย์
มรกต |
|
ค.บ.
|
-
|
"
|
สอนช่างเชื่อม
โลหะ
. |
. |
|
31.
นางบุญถิน
แก้วหล้า |
|
ป.6
|
-
|
"
|
สอนมัดหมี่/ทอผ้า
. |
. |
|
32.
นางอัฉรา
มุ่งดี |
|
ม.6
|
-
|
"
|
ตัดเย็บเสื้อผ้า
. |
. |
|
33.
นายสายัณห์
พรมมี |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนมัดหมี่/ทอผ้า
. |
. |
|
34.
นางลัดฎิกา
มุ่งดี |
|
ค.บ.
|
-
|
''
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
35.
นางละเอียด
จันทร์แดง |
|
ค.บ.
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
36.
น.ส.สมร
แก้วหล้า |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
37.
นายประยงค์
นานดี |
|
|
-
|
"
|
สอนไฟฟ้า
. |
. |
|
38.
น.ส.วีรวรรณ
แสวงวงศ์ |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
39.
นางวิมาลี
บุญเหมาะ |
|
|
-
|
"
|
สอนเสริมสวย
. |
. |
|
40.
นางละเอียด
แสวงวงศ์ |
|
ม.6
|
-
|
"
|
ตัดเย็บเสื้อผ้า
. |
. |
|
41.
นางบุญเถิน
แก้วหล้า |
|
|
-
|
"
|
สอนมัดหมี่/ทอผ้า
. |
. |
|
42.
นางนัยเนตร
พรมมี |
|
|
-
|
"
|
สอนมัดหมี่/ทอผ้า
. |
. |
|
43.
น.ส.พิกุล
โนนทอง |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนคหกรรม
. |
. |
|
44.
นายถวัลย์
วิเศษยา |
|
|
-
|
"
|
สอนเกษตร
. |
. |
|
45.
น.ส.รุ่งนภา
บุญสงค์ |
|
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
46.
น.ส.ปรีดา
มุ่งงาม |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์อ
. |
. |
|
47.
น.ส.
รุ้งลาวัลย์ โชคดี |
|
ม.3
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
48.
น.ส.อำนวย
เหลื่อมล้ำ |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
49.
นายสงกรานต์
ประยงค์หอม |
|
ปวช.
|
-
|
"
|
สอนทำกรอบวิทย์
. |
. |
|
50.
นายธรรมศักดิ์
แก้วปลั่ง |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนทำกรอบวิทย์
. |
. |
|
51.
นางสาวบัวภา
ไหมทอง |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
52.
นางพิมพา
คำน้อย |
|
ม.3
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
53.
นางสายรุ้ง
นราธรธรรมมากุล |
|
ม.3
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
54.
นายยุทธนา
ภูบาลชื่น |
|
อนุฯ
|
-
|
"
|
สอนทำกรอบวิทย์
. |
. |
|
55.
นายฐานทัพ
ศรีขันชมา |
|
ปวส.
|
-
|
"
|
สอนไฟฟ้า
. |
. |
|
56.
นางฉัตรทิพย์
สวนอินทร์ |
|
ค.บ
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
57.
นายบรรลือ
สืบสังข์ |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนมัดหมี่/ทอผ้า
. |
. |
|
58.
นางสาวบัวภา
บุตรด้วง |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนคหกรรม
. |
. |
|
59.
นายวิเชียร
แดงเรืองรัมย์ |
|
ค.บ
|
-
|
"
|
สอนเกษตร
. |
. |
|
60.
นางณัฏฐิษา
พวกพูนดี |
|
ค.บ.
|
-
|
"
|
สอนศิลประดิษฐ์
. |
. |
|
61.
นางเข็มพร
ชำนิกุล |
|
ม.6
|
-
|
"
|
สอนเสริมสวย
. |
. |
|
62.
นายมานิตย์
สระแก้ว |
|
ปวส.
|
คอมพิวเตอร์
|
"
|
สอนคอมพิวเตอร์
. |
. |
|
.
Webpage Designed by Manit Srakaew ,Sikhoraphum, Surin,Thailand Thank you that you visit our website. Webmaster : manit.sk@chaiyo.com |